* * *
*

*

*
หน้าแรก :: ช่วยเหลือ :: เข้าสู่ระบบ :: สมัครสมาชิก
* *
*

+ GSMthai-forum ซ่อมมือถือ ซ่อมมือถือจีน อบรมซ่อมมือถือ   »  ซ่อมโทรศัพท์มือถือ ซอฟต์แวร์ซ่อมมือถือ และ ฮาร์ดแวร์ซ่อมมือถือ  » ซ่อมมือถือSamsung   » Software Samsung 
|- ขอไฟล์แฟลช ของ samsung c3520 หน่อยครับ + วิธีใช้งาน โปรแกรม Flash Loader 7.5.4 หน่อยครับ 

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

*
* * *
* *
*

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอไฟล์แฟลช ของ samsung c3520 หน่อยครับ + วิธีใช้งาน โปรแกรม Flash Loader 7.5.4 หน่อยครับ  (อ่าน 1089 ครั้ง)  Share 

• มือใหม่หัดโพสต์จ้า
  • *
  • รหัสสมาชิก : 11841
  • คะแนนชื่อเสียง : 0
ขอไฟล์แฟลช ของ samsung c3520 หน่อยครับ + วิธีใช้งาน โปรแกรม Flash Loader 7.5.4 หน่อยครับ

พอดีโทรศัพมือถือ samsung c3520 เครื่องล็อคครับต้องการรีเซ็ตเครื่องใหม่โดยใช้โปรแกรม Flash Loader 7.5.4 รีเซ็ตแต่ผมไม่มีไฟล์แฟลชของ samsung c3520 + ใช้โปรแกรม Flash Loader 7.5.4  ไม่เป็นรบกวนช่วยบอกวิธีใช้หน่อยนะครับ

Re: ขอไฟล์แฟลช ของ samsung c3520 หน่อยครับ + วิธีใช้งาน โปรแกรม Flash Loader 7.5.4 หน่อยครับ

• ช่างซ่อม GSMTHAI 2012
  • รหัสสมาชิก : 7563
  • คะแนนชื่อเสียง : 5
ใช้Z3Xหรือทอนาโดปลดล็อกก็ได้ครับ

Re: ขอไฟล์แฟลช ของ samsung c3520 หน่อยครับ + วิธีใช้งาน โปรแกรม Flash Loader 7.5.4 หน่อยครับ

• มือใหม่หัดโพสต์จ้า
  • *
  • รหัสสมาชิก : 13310
  • คะแนนชื่อเสียง : 0

*
* * *
*
*